![]() |
Eng |
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 17 สิงหาคม 2566 เวลา 10.00-12.00 น. คณาจารย์หลักสูตรระดับบัณฑิตศึกษา สาขาวิชาสาขาวิชาเภสัชศาสตร์สังคม เศรษฐศาสตร์และการบริหาร นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.ภก.อาทร ริ้วไพบูลย์ จัดกิจกรรมต้อนรับนักศึกษาระดับบัณฑิตศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมี รองศาสตราจารย์ ภก.สุรกิจ นาฑีสุวรรณ คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล และ รองศาสตราจารย์ ดร.ภก.ปราโมทย์ ตระกูลเพียรกิจ หัวหน้าภาควิชาเภสัชกรรม ให้เกียรติเข้ารวมกิจกรรม และกล่าวต้อนรับนักศึกษาใหม่ จำนวน 8 คน ณ ห้อง 302 ชั้น 3 อาคารราชรัตน์