![]() |
Eng |
เมื่อวันศุกร์ที่ 11 สิงหาคม 2566 เวลา 08.30 น. รองศาสตราจารย์ ภก.สุรกิจ นาฑีสุวรรณ คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล เป็นประธานในพิธีถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 91 พรรษา วันที่ 12 สิงหาคม 2566 พร้อมลงนามถวายพระพรชัยมงคลเบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ฯ โดยมีทีมผู้บริหารคณะฯ คณาจารย์ และบุคลากร เข้าร่วมในพิธีฯ เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ บริเวณโถง ชั้น 1 อาคารราชรัตน์