![]() |
Eng |
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 27 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. ผู้บริหารคณะฯ นำโดย รองศาสตราจารย์ ภก.สุรกิจ นาฑีสุวรรณ คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ เป็นประธานในพิธีถวายพระพรชัยมงคล พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวฯ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 71 พรรษา 28 กรกฎาคม 2566 พร้อมลงนามถวายพระพรชัยมงคล เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ฯ โดยมีทีมบริหาร อาจารย์ และบุคลากร เข้าร่วมในพิธีฯ เพื่อแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ ณ บริเวณโถง ชั้น 1 อาคารราชรัตน์