Eng |
เมื่อวันพุธที่ 5 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 - 12.00 น. คณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล โดยหน่วยทรัพยากรบุคคล จัดโครงการ “ปฐมนิเทศบุคลากรใหม่ ประจำปี 2566” ให้แก่บุคลากรที่เริ่มบรรจุ ในเดือนกรกฎาคม 2566 ณ ห้องประชุม 309 ชั้น 3 อาคารราชรัตน์ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้บุคลากรใหม่รับทราบเกี่ยวกับประวัติความเป็นมาของคณะฯ วิสัยทัศน์ พันธกิจ จรรยาบรรณ และวัฒนธรรมองค์กร ตลอดจนสิทธิประโยชน์และสวัสดิการที่บุคลากรพึงได้รับ
บุคลากรใหม่ประจำเดือนกรกฎาคม 2566 มีดังนี้
1) นางสาววิรัลยุพา พูลเทเวศร์ ตำแหน่งเจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป สังกัดภาควิชาเภสัชวิทยา
2) นายศรายุทธ เกลี้ยงลำยอง ตำแหน่งพนักงานทั่วไป สังกัดหน่วยบริการสัตว์ทดลอง