![]() |
Eng |
เมื่อวันพุธที่ 28 มิถุนายน 2566 ผู้บริหารคณะเภสัชศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหิดล นำโดย รองศาสตราจารย์ ภก.สุรกิจ นาฑีสุวรรณ คณบดีคณะเภสัชศาสตร์ พร้อมด้วยบุคลากร ให้การต้อนรับ ศาสตราจารย์คลินิกเกียรติคุณ นายแพทย์ปิยะสกล สกลสัตยาทร นายกสภามหาวิทยาลัยมหิดล พร้อมด้วยคณะกรรมการสภามหาวิทยาลัยมหิดล ในโอกาสเข้าเยี่ยมชมและรับฟังผลการดำเนินงานของส่วนงาน (University Council Visit : 3) ของคณะเภสัชศาสตร์ที่ผ่านมา รวมถึงทิศทางการดำเนินงานบริหารต่อไปในอนาคต ณ ห้องประชุม 606 ชั้น 6 อาคารราชรัตน์ และผ่านระบบออนไลน์ Cisco Webex Meetings