อ่านแล้ว 1,244 ครั้ง
ตั้งแต่วันที่ 02 กันยายน 2564
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 2 กันยายน พ.ศ. 2564 เวลา 13.30 น. งานเทคโนโลยีสารสนเทศและสื่อการเรียนการสอน จัดการฝึกอบรมออนไลน์ เรื่อง “การใช้งาน Microsoft Teams สำหรับการติดต่อสื่อสารภายในองค์กร” ผ่านระบบ Cisco Webex Meetings โดยมี คุณสิริธร พูลเอี่ยม หัวหน้าหน่วยพัฒนาระบบสารสนเทศ และคุณสุคเน ทรรภลักษณ์ หัวหน้าหน่วยปฏิบัติการคอมพิวเตอร์และโสตทัศนูปกรณ์ เป็นวิทยากรในการอบรมให้กับบุคลากรสายวิชาการและสายสนับสนุน ซึ่งให้ความสนใจเข้าร่วมจำนวน 76 คน
ทั้งนี้ กิจกรรมดังกล่าวมีวัตถุประสงค์เพื่อแนะนำการประยุกต์ใช้โปรแกรม Microsoft Teams เพื่อใช้เป็นทางเลือกในการติดต่อสื่อสารระหว่างบุคลากร
Photo Gallery